Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 13/06/2021

game bai doi thuong 188BET
LUCKY88 - Ca Cuoc Bong Da

(SoikeoPlus.com) – Trong một loạt kèo đáng chú ý diễn ra vào tối đêm nay và rạng sáng ngày mai, có các trận có Kèo Tài Xỉu ngon ăn nhất được máy tính dự đoán soi kèo chọn ra dưới đây. 

Máy tính dự đoán Kèo Tài Xỉu ngày 13/06/2021

Prediction
05:00  Cup Fort Wayne FC vs Grand Rapids FC Away Win
14:30  1st Division Central & Western vs Wong Tai Sin Over 2.5 goals and Btts
14:30  1st Division Hoi King vs Sham Shui Po Over 2.5 goals and Btts
20:00  Super League Zesco United vs NAPSA Stars FC Over 2.5 goals
21:30  Ligue 1 Dauphins Noirs vs AC Rangers Under 2.5 goals
21:30  Ligue 1 Maniema Union vs Motema Pembe Under 2.5 goals
03:00 Carlos A. Mannucci vs FBC Melgar
07:00  Serie B Cruzeiro vs Goias
08:00  USL League Two Mounta Ogden City SC vs Park City Red Wolves SC Under 2.5 goals
02:00  Primera División Occ Estudiantes Merida vs Hermanos Colmenarez Under 2.5 goals
06:30  Primera División Ori Monagas SC vs Universidad Central Under 2.5 goals
18:00  Super League Forest Rangers vs Indeni FC
20:00  Super League Kabwe Warriors vs Prison Leopards Home Win
23:00 Austria vs North Macedonia Over 2.5 goals
02:00 Netherlands vs Ukraine
20:00 England vs Croatia Under 2.5 goals
13:00  World Cup South Korea vs Lebanon Over 2.5 goals and Btts
18:00  National League Play- Stockport County vs Hartlepool United
02:00  Serie A Atletico MG vs Sao Paulo Home Win
06:30  Serie A Bragantino vs Fluminense Over 2.5 goals
02:00  Serie A Gremio vs Athletico Paranaense
06:30  Serie A Bahia vs Internacional Over 2.5 goals
06:30  Serie A Fortaleza vs Sport Recife Home Win
06:30  Serie A Chapecoense AF vs Ceara Over 2.5 goals
02:00  Serie A Flamengo vs America MG Under 2.5 goals
02:00  LaLiga Smartbank Play Rayo Vallecano vs Girona
23:00  Eliteserien Bodoe/Glimt vs Mjoendalen Over 2.5 goals
23:00  Eliteserien Lillestroem vs FK Haugesund Away Win
23:00  Eliteserien Sarpsborg 08 vs Brann
23:00  Eliteserien Stroemsgodset vs Rosenborg Over 2.5 goals and Btts
01:00  Eliteserien Viking vs Vaalerenga Btts
18:00  Superettan IFK Vaernamo vs Trelleborgs FF
01:00  Ligue 1 JS Kabylie vs US Biskra
23:00  Ligue 1 JSM Skikda vs WA Tlemcen Under 2.5 goals
23:45  Ligue 1 MC Alger vs JS Saoura Over 2.5 goals
23:00  Ligue 1 Olympique de Medea vs NC Magra Under 2.5 goals
21:00  Girabola Santa Rita vs CD Huila Under 2.5 goals
22:00  Girabola Wiliete SC vs Ferrovia Do Huambo Under 2.5 goals
12:05 Brisbane Roar vs Adelaide United
12:00  NPL Capital Tigers FC vs Gungahlin United Over 2.5 goals
12:00  NPL Capital Tuggeranong United vs Canberra FC Under 2.5 goals
12:00  NPL New S. Wales Rockdale City Suns vs Blacktown City FC
12:00  NPL New S. Wales Sydney United 58 vs Marconi Stallions Over 2.5 goals
13:00  NPL Queensland Gold Coast Knights vs Sunshine Coast Wanderers Over 2.5 goals
13:00  NPL Queensland Logan Lightning vs Moreton Bay United Over 2.5 goals and Btts
15:00  NPL Queensland Brisbane Strikers vs Lions FC Over 2.5 goals and Btts
14:00  Brisbane Premier Leagu St George Willawong FC vs Bayside United
15:15  Queensland Premier Lea Rochedale Rovers vs Sunshine Coast Over 2.5 goals
21:00  Premier League Isloch vs Dinamo Brest Under 2.5 goals
23:00  Premier League Rukh Brest vs Torpedo Zhodino Home Win
19:00  1st League FC Krumkachy Minsk vs FC Volna Pinsk Over 2.5 goals
21:00  1st League FC Lida vs FC Baranovichi Over 2.5 goals and Btts
23:00  1st League Arsenal Dzerzhinsk vs FC Slonim Over 2.5 goals
02:00  Serie B Avai FC vs Brusque Under 2.5 goals
06:30  Serie B Vitoria vs Operario Ferroviario Under 2.5 goals
02:00  Serie D Group A1 Ypiranga AP vs Atletico Acreano Under 2.5 goals
02:00  Serie D Group A2 Paragominas FC vs Tocantinopolis Under 2.5 goals
01:00  Serie D Group A3 Campinense vs America RN Away Win
02:00  Serie D Group A5 Nova Mutum vs Jaragua Under 2.5 goals
02:00  Serie D Group A5 Porto Velho EC vs Brasiliense Under 2.5 goals
01:00  Serie D Group A7 Santo Andre vs Boavista Under 2.5 goals
02:00  Serie D Group A7 Cianorte vs Inter de Limeira Under 2.5 goals
03:00  Serie B Gualaceo SC vs Santo Domingo Under 2.5 goals
06:00  Serie B Independiente Juniors vs El Nacional Under 2.5 goals
03:30  Serie B Guayaquil SC vs Atletico Porteno Under 2.5 goals
17:00  Meistriliiga Flora Tallinn vs Parnu JK Vaprus Over 2.5 goals and Btts
19:00  Ykkonen PK-35 Helsinki vs KPV Over 2.5 goals
22:00  Ykkonen RoPS vs TPS Under 2.5 goals
22:30  Ykkonen IF Gnistan vs Mikkelin Palloilijat Over 2.5 goals
22:30  Ykkonen JIPPO vs FF Jaro
22:30  Ykkonen Musan Salama vs VPS
21:00  Kakkonen Group A PK Keski-Uusimaa vs PEPO Lappeenranta Away Win
22:30  Kakkonen Group A Atlantis vs Peka Over 2.5 goals and Btts
22:30  Kakkonen Group A KaePa vs JaePS Under 2.5 goals
22:30  Kakkonen Group A NJS vs FC Reipas Under 2.5 goals
22:30  Kakkonen Group C GBK vs VIFK Over 2.5 goals and Btts
22:30  Kakkonen Group C OTP vs SJK Akatemia Over 2.5 goals
20:00  Erovnuli Liga 2 Chikhura vs Sioni Bolnisi Away Win
20:00  Erovnuli Liga 2 Merani Martvili vs FC Gareji 1960 Under 2.5 goals
20:00  Erovnuli Liga 2 WIT Georgia Tbilisi vs FC Rustavi Under 2.5 goals
22:00  Premier League Ashanti Gold vs Ebusua Dwarfs Home Win
22:00  Premier League Bechem United vs Berekum Chelsea Home Win
01:00  Premier League Hearts of Oak vs Medeama SC Under 2.5 goals
22:00  Premier League Karela United vs Legon Cities FC Under 2.5 goals
22:00  Premier League King Faisal vs Great Olympics Under 2.5 goals
22:00  Premier League WAFA vs Dreams FC Over 2.5 goals
21:00  Football League S. AS Santorini 2020 vs Episkopi Rethymno Under 2.5 goals
21:00  Football League S. Asteras Vlahioti vs Egaleo Under 2.5 goals
21:00  Football League S. Kalamata vs Kallithea Under 2.5 goals
21:00  Football League S. Niki Volou vs Aspropyrgos Enosis
21:00  Football League S. Rhodos AS vs Ialysos Over 2.5 goals
21:00  Football League N. Almopos Aridaia vs Panserraikos FC
21:00  Football League N. Apollon Pontou vs PO Triglia Over 2.5 goals
21:00  Football League N. Pierikos FC vs AEP Kozani
12:30  1st Division HONGDA vs Eastern District Away Win
14:30  1st Division Citizen vs Tai Po Over 2.5 goals and Btts
14:30  1st Division Wing Yee vs North District Over 2.5 goals
14:30  1st Division Yuen Long vs South China Over 2.5 goals and Btts
15:45  1st Division Hong Kong vs Shatin SA Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group A AS Casale vs Sanremese Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group A ASD Imperia vs ASDC Gozzano
21:00  Serie D Group A Caronnese vs Castellanzese Btts
21:00  Serie D Group A Citta di Varese vs Bra Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group A Vado vs AC Legnano Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group B AS Vis Nova Giussano vs Pontisola Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group B Calvina vs NibionnOggiono Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group B Caravaggio vs Scanzorosciate Home Win
21:00  Serie D Group B Crema vs Sona Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group B Real Calepina vs Union ASD Casatese Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group C ASD Manzanese vs Luparense Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group C Adriese vs Mestre Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group C Ambrosiana vs ArzignanoChiampo
21:00  Serie D Group C Caldiero Terme vs Montebelluna Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group C Campodarsego vs Union Feltre
21:00  Serie D Group C Cartigliano vs Clodiense Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group C Chions vs Trento Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group C Delta Porto Tolle vs Este
21:00  Serie D Group C Virtus Bolzano vs Union San Giorgio-Sedico
21:00  Serie D Group D GS Bagnolese vs SSDRL Marignanese Calcio Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group D Ghivizzano Borgoamozzano vs Progresso Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group D Lentigione vs Fiorenzuola Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group D Mezzolara vs Aglianese
21:00  Serie D Group D Prato vs Forli
21:00  Serie D Group D Pro Livorno 1919 Sorgenti vs Seravezza Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group D Real Forte Querceta vs Sammaurese Btts
21:00  Serie D Group D Rimini vs Correggese Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group D Sasso Marconi vs Corticella Over 2.5 goals and Btts
21:00  Serie D Group E Cannara vs San Donato
21:00  Serie D Group E Flaminia vs Foligno Home Win
21:00  Serie D Group E Grassina vs Trestina
21:00  Serie D Group E Montespaccato vs US Gavorrano Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group E Ostia Mare vs Pianese Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group E Robur Siena vs Sinalunghese Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group E Sangiovannese vs Aquila Montevarchi Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group E Scandicci vs Lornano Badesse Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group E Tiferno Lerchi vs ASD Trastevere Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group F ASD Pineto vs Castelfidardo
21:00  Serie D Group F ASD Porto Sant Elpidio vs Castelnuovo Vomano Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group F Atletico Terme Fiuggi vs Montegiorgio Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group F Cynthialbalonga vs Vastogirardi Home Win
21:00  Serie D Group F Olympia Agnonese vs Aprilia Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group F Real Giulianova vs Matese Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group F Recanatese vs SN Notaresco Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group F Rieti vs Campobasso Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group F Tolentino vs Vastese Over 2.5 goals and Btts
21:00  Serie D Group G ASD Lanusei vs Nola Btts
21:00  Serie D Group G Afragolese vs Arzachena
21:00  Serie D Group G Cassino vs Gladiator Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group G Latina vs Insieme Formia Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group G Muravera vs Torres Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group G Savoia vs Team Nuova Florida 2005
21:00  Serie D Group G Vis Artena vs Nocerina Btts
21:00  Serie D Group H AZ Picerno ASD vs Gravina
21:00  Serie D Group H Audace Cerignola vs ACD Nardo Home Win
21:00  Serie D Group H Bitonto vs Citta di Fasano Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group H Brindisi vs Portici
21:00  Serie D Group H Francavilla vs Fidelis Andria
21:00  Serie D Group H Lavello vs Taranto Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group H Puteolana vs Casarano
21:00  Serie D Group H Sorrento vs Aversa Normanna Over 2.5 goals and Btts
21:00  Serie D Group H Sporting Fulgor Molfetta vs Team Altamura Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Citta di Messina vs Castrovillari Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Cittanovese vs San Luca Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Gelbison Cilento vs Roccella Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Licata vs Messina Over 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Marina di Ragusa vs Troina Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Rotonda vs Paterno Under 2.5 goals
21:00  Serie D Group I Sant’Agata vs Rende
16:00  Campionato Primavera 1 Genoa Primavera vs Lazio Primavera Over 2.5 goals
22:00  Campionato Primavera 1 SPAL 2013 Primavera vs Sassuolo Primavera Over 2.5 goals and Btts
00:00  Campionato Primavera 1 Inter Primavera vs Bologna Primavera Over 2.5 goals
22:30  Ligue 1 Championship Academia F. Amadou Diallo vs SO Armee
01:00  Ligue 1 Championship San Pedro vs ASEC Mimosas Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Albirex Niigata vs Fagiano Okayama Over 2.5 goals
12:00  J. League 2 JEF United Chiba vs Tokyo Verdy Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Kyoto Sanga FC vs Thespakusatsu Gunma Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Mito Hollyhock vs SC Sagamihara Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 Montedio Yamagata vs Renofa Yamaguchi Under 2.5 goals
12:00  J. League 2 V-Varen Nagasaki vs Matsumoto Yamaga Home Win
13:00  J. League 2 Jubilo Iwata vs Ventforet Kofu Under 2.5 goals
13:00  J. League 2 Machida Zelvia vs Blaublitz Akita
16:00  J. League 2 Ehime FC vs Zweigen Kanazawa Under 2.5 goals
17:00  J. League 2 FC Ryukyu vs Giravanz Kitakyushu Under 2.5 goals
17:00  J. League 2 Omiya Ardija vs Tochigi SC Under 2.5 goals
15:00  League Cup Play-off Yokohama F.Marinos vs Consadole Sapporo Over 2.5 goals
16:00  League Cup Play-off Urawa Red Diamonds vs Vissel Kobe
20:00  Premier League FC Astana vs Tobol Kostanay Home Win
20:00  Premier League Taraz vs Kairat Almaty Away Win
22:00  Premier League Kaisar Kyzylorda vs FC Arys
17:00  First Division FC Kyzylzhar-M vs Akademia Ontustyk Over 2.5 goals and Btts
18:00  First Division FK Baikonur vs Taraz Karatau Under 2.5 goals
19:00  First Division FK Shakhtar-Bulat Temirtau vs FK Ekibastuz Over 2.5 goals
19:00  First Division Kairat-Zhastar vs Okzhetpes Kokshetau Over 2.5 goals and Btts
18:00  First Division Kyran Shymkent vs Igilik Over 2.5 goals
19:30  First Division Maktaaral vs FK Aksu
18:00  Virsliga BFC Daugavpils vs Valmieras FK
20:00  Virsliga Riga FC vs Noah Jurmala Over 2.5 goals
20:30  Virsliga FK Spartaks vs FK Liepaja
23:00  Virsliga RFS vs FS Metta/LU Home Win
17:00  I Lyga FK Kauno Zalgiris B vs Suduva B Under 2.5 goals
17:00  I Lyga FK Silas vs Riteriai B Home Win
18:00  I Lyga Babrungas vs FK Panevezys B Over 2.5 goals and Btts
01:15  Botola Pro Hassania Agadir vs Wydad Casablanca
03:30  Botola Pro Raja Casablanca vs RSB Berkane Home Win
22:00  NPFL Abia Warriors vs Lobi Stars Under 2.5 goals
22:00  NPFL Kano Pillars vs Akwa United Under 2.5 goals
22:00  NPFL Katsina United vs Enyimba
22:00  NPFL Kwara United vs MFM FC Under 2.5 goals
22:00  NPFL Nasarawa United vs Plateau United Home Win
22:00  NPFL Warri Wolves FC vs Dakkada FC Under 2.5 goals
22:00  NPFL Wikki Tourist vs Ifeanyi Ubah United Over 2.5 goals
21:00  Division Intermedia 2 de Mayo vs Deportivo Capiata Over 2.5 goals
21:00  Division Intermedia Fulgencio Yegros vs Guarani de Trinidad Under 2.5 goals
21:00  Division Intermedia Sportivo Iteno vs Rubio Nu Under 2.5 goals
21:00  Division Intermedia Sportivo Trinidense vs Fernando de la Mora
21:00  Division Intermedia Tacuary vs Independiente CG Under 2.5 goals
02:00  Division Intermedia Atyra FC vs Resistencia
17:40  I Liga Chrobry Glogow vs Arka Gdynia Away Win
17:40  I Liga GKS Jastrzebie vs Resovia Under 2.5 goals
17:40  I Liga GKS Tychy 71 vs LKS Lodz
17:40  I Liga Gornik Leczna vs Sandecja Nowy Sacz Over 2.5 goals
17:40  I Liga Miedz Legnica vs Zaglebie Sosnowiec
17:40  I Liga Puszcza Niepolomice vs GKS Belchatow Over 2.5 goals
17:40  I Liga Radomiak Radom vs Korona Kielce Over 2.5 goals
17:40  I Liga Termalica Nieciecza vs Stomil Olsztyn Under 2.5 goals
17:40  I Liga Widzew Lodz vs Odra Opole Under 2.5 goals
11:00  K-League 2 Jeonnam Dragons vs Bucheon FC 1995 Over 2.5 goals
14:00  K-League 2 Ansan Greeners vs Busan I’Park Under 2.5 goals
16:30  K-League 2 Gyeongnam FC vs Sangju Sangmu Under 2.5 goals
15:00  K3 League Busan Transport Corp vs Cheonan City
17:00  K3 League Daejeon Korail vs Gangneung City Under 2.5 goals
15:00  K3 League Gimhae vs Pyeongtaek Citizen Under 2.5 goals
14:00  K3 League Gyeongju H & N vs Cheongju FC Under 2.5 goals
20:00  National League Releg Musanze vs Mukura Victory Over 2.5 goals
18:00  1st Division N. Brommapojkarna vs Piteaa Over 2.5 goals
18:00  1st Division N. Hammarby TFF vs Sandvikens IF Over 2.5 goals
21:00  1st Division N. IFK Luleaa vs IF Sylvia Over 2.5 goals and Btts
00:30  1st Division S. Qviding FIF vs FC Trollhaettan Over 2.5 goals and Btts
22:30  Primera División Ape Deportivo Maldonado vs Cerro Largo Over 2.5 goals
01:30  Primera División Ape Nacional vs Fenix Home Win
07:00  USL Championship Rio Grande Valley FC vs Real Monarchs SLC Under 2.5 goals
07:30  USL Championship OKC Energy FC vs Birmingham Legion
08:30  USL Championship El Paso Locomotive vs Colorado Springs Switchbacks FC
08:30  USL Championship New Mexico United vs Austin Bold Under 2.5 goals
09:00  USL Championship Orange County SC vs Oakland Roots Over 2.5 goals and Btts
09:30  USL Championship Phoenix Rising FC vs Tacoma Defiance Over 2.5 goals
09:30  USL Championship San Diego Loyal vs LA Galaxy II Over 2.5 goals
06:00  USL Championship Charlotte Independence vs Hartford Athletic Away Win
07:00  USL League One Forward Madison FC vs Richmond Kickers Over 2.5 goals
05:00  USL League Two Great Toledo Villa FC vs Kalamazoo FC Over 2.5 goals
07:00  USL League Two Heartl Des Moines Menace vs Kaw Valley FC
07:00  USL League Two Heartl Green Bay Voyageurs vs FC Wichita Under 2.5 goals
03:00  USL League Two Metrop FA Euro New York vs Cedar Stars Rush
06:30  USL League Two Metrop Westchester Flames vs Morris Elite SC Under 2.5 goals
05:00  USL League Two N.east Black Rock FC vs Seacoast United Phantoms Under 2.5 goals
04:00  USL League Two N.west Ovf Alliance vs Portland Timbers U23 Under 2.5 goals
04:00  USL League Two N.west Pdx FC vs Lane United FC Under 2.5 goals
12:00  Friendlies Women Japan vs Mexico Btts
23:30  Friendlies Women Malta vs Montenegro Under 2.5 goals
03:00  Friendlies Women Paraguay vs Colombia Over 2.5 goals
06:00  Friendlies Women Portugal vs Nigeria Under 2.5 goals
03:00  Federal A Group A CASD Camioneros vs Sportivo Estudiantes Under 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Deportivo Madryn vs Ciudad de Bolivar Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Desamparados vs Circulo Deportivo Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Huracan Las Heras vs Club Sportivo Penarol Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Juventud Unida Universitario vs Independiente Chivilcoy Under 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Sansinena BB vs Club Cipolletti Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Sol de Mayo vs Olimpo Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group A Villa Mitre vs Ferro Carril Oeste General Pico Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group B Crucero del Norte vs CA Chaco For Ever Under 2.5 goals
03:00  Federal A Group B Sportivo Belgrano vs Sportivo Las Parejas Over 2.5 goals
03:00  Federal A Group B Union de Sunchales vs Racing de Cordoba Under 2.5 goals
14:00  NPL Victoria Heidelberg United vs Altona Magic Over 2.5 goals
22:00  Premier League B68 Toftir vs B36 Torshavn Over 2.5 goals
21:00  Premier League EB/Streymur vs NSI Runavik Over 2.5 goals
21:00  Premier League HB Torshavn vs Vikingur Over 2.5 goals
21:00  Premier League Klaksvik vs TB Tvoeroyri Home Win
07:30 Universitario de Deportes vs Deportivo Coopsol Under 2.5 goals
21:00 Team TG FF vs Skellefteaa Under 2.5 goals
20:00 IFK Skoevde FK vs Nordvaermland FF Under 2.5 goals
19:00 Kvarnsvedens IK vs Skiljebo SK Under 2.5 goals
20:00 FC Jaerfaella vs IFK Lidingoe Under 2.5 goals
20:00 IFK Stocksund vs FC Stockholm Internazionale
19:00 BK Olympic vs Raeppe GOIF Under 2.5 goals
20:00 FK Karlskrona vs FBK Balkan
21:00 IFK Berga vs Esloevs Under 2.5 goals
17:00 Assyriska United vs Eskilstuna City Under 2.5 goals
19:00 Nykoepings BIS vs Vaermbols FC
21:00 Arameiska-Syrianska IF vs Motala AIF FK Over 2.5 goals
21:00 Karlslunds IF HFK vs Huddinge IF
23:00 IFK Eskilstuna vs Smedby AIS Under 2.5 goals
18:00 Eskilsminne IF vs Ullareds IK
18:00 Onsala BK vs Vaestra Froelunda Over 2.5 goals and Btts
19:00 IK Tord vs Saevedalens IF Under 2.5 goals
19:00 Varbergs GIF FK vs Husqvarna FF Under 2.5 goals
19:00 Vinbergs IF vs Hoeganaes BK Under 2.5 goals
20:00  Poland SKS Baltyk Gdynia vs GKS Przodkowo Over 2.5 goals
16:00  Poland KS Pomorzanin Torun vs JKS Jarota Jarocin Over 2.5 goals
00:00  Copa do Brasil U20 Coritiba U20 vs Botafogo RJ U20 Home Win
23:00  Friendlies Women Tunisia vs Jordan
23:00  Serie C Promotion Pla Calcio Padova vs Alessandria
00:00  Premier League AS Douanes vs Teungueth Under 2.5 goals
00:00  Premier League ASC Diambars vs ASEC Ndiambour Under 2.5 goals
00:00  Premier League Casa Sport vs AS Dakar Sacre Coeur Under 2.5 goals
00:00  Premier League Cneps vs AS Pikine
00:00  Premier League Diaraf vs US Goree Under 2.5 goals
00:00  Premier League Mbour Petite Cote vs Stade de Mbour Under 2.5 goals
18:00  Tercera Division Prom CD Buzanada vs CD Tenerife B Under 2.5 goals
22:00  Tercera Division Prom Polvorin FC vs UD Somozas Under 2.5 goals
23:00  Tercera Division Prom CD Atletico Paso vs CD Santa Ursula Under 2.5 goals
23:30  Tercera Division Prom Tropezon vs AD Siete Villas
16:00  Friendlies Women Estonia vs Latvia Over 2.5 goals and Btts
18:00  Friendlies Women Lithuania vs Faroe Islands Btts
game bai doi thuong 188BET